Điện tử gia dụng Việt

Chủ nhật tuần này ngày 17 11 Cua có Cua Bạc Liêu nha

Chủ nhật tuần này ngày 17/11 Cua có Cua Bạc Liêu nha! Ai ăn order Cua Trước nha!
Xem chi tiết

Mọi người cảnh giác nhé Hôm nay mình vừa phát hiện 1 loại lừa đảo rất tinh vi còn hơn cả tiền giả và giờ mình chỉ cho mọi người cùng xem để

❤️Mọi người cảnh giác nhé: ❤️ "Hôm nay mình vừa phát hiện 1 loại lừa đảo rất tinh vi còn hơn cả tiền giả, và giờ mình chỉ cho mọi người cùng xem để tránh. Những tờ tiền này nhìn thì giống tiền thật, n
Xem chi tiết

Mình cần 10 mẹ có con từ 3 đến 10 tuổi cực biếng ăn và gầy bị suy dinh dưỡng hay ốm vặt sẽ được ưu tiên sử dụng sản phẩm bên m với giá cực ư

Mình cần 10 mẹ có con từ 3 đến 10 tuổi cực biếng ăn và gầy, bị suy dinh dưỡng,hay ốm vặt sẽ được ưu tiên sử dụng sản phẩm bên m với giá cực ưu đãi. Sau khi sử dụng thấy hiệu quả hay k thì phản hồi lại
Xem chi tiết

Sau đây là những tên Hacker khét tiếng nhất thời nay

- Sau đây là những tên Hacker khét tiếng nhất thời nay ❤ 1: Nhóm Hacker Anonymous đã từng tuyên chiến với IS kẻ khủng bố trong vòng 24h Nhóm hacker này đã đánh sập 5000 nick Facebook của IS Mục địch t
Xem chi tiết

Bạn là mẹ bỉm sữa hoặc nhân viên văn phòng

Bạn là mẹ bỉm sữa hoặc nhân viên văn phòng? Bạn yêu gia đình? Bạn không có nhiều vốn nhập hàng? Bạn không có nhiều mặt hàng để bán? Bạn không biết thủ tục ship hàng, giao hàng? Bạn không có thời gian
Xem chi tiết

EM GOM GẤP ĐỒNG HỒ MỸ TÂM MK SMART WATCH sale đủ 3 mầu gold rose gold sliver

??? EM GOM GẤP ĐỒNG HỒ MỸ TÂM MK SMART WATCH sale đủ 3 mầu: gold, rose gold, sliver Giá bán tại các cửa hàng Việt Nam: 15.000.000 đồng. ??Deal sale tại Mĩ còn 5.xxx Mô tả chi tiết ⌚️Vỏ đồng hồ: đường
Xem chi tiết

Jo Malone 2019 Collection Limited 30ml unisex dành cho cả nam và nữ

Jo Malone 2019 Collection Limited 30ml, unisex dành cho cả nam và nữ. Jo Malone vừa cho lên kệ bộ sưu tập mới nhất năm 2019. Được lấy cảm hứng từ hoa cỏ dại, phiên bản giới hạn này thân chai in nỗ
Xem chi tiết

Không biết các mẹ còn nhớ trước tết em có quay video clip khoe về hộp quà bí mật của Huggies và đồng ý tham gia chiến dịch chống hằn đỏ trải

Không biết các mẹ còn nhớ trước tết em có quay video clip khoe về hộp quà bí mật của Huggies và đồng ý tham gia chiến dịch chống hằn đỏ, trải nghiệm tã quần Huggies mới không nhỉ? Hihi, mình đã chụp h
Xem chi tiết

Trong khi một ngọn lửa kinh hoàng thiêu đốt những trái tim hướng về Paris thì ở Milan DESIGN WEEK 2019 đang thu hút ánh nhìn của những người

Trong khi một ngọn lửa kinh hoàng thiêu đốt những trái tim hướng về Paris thì ở Milan, DESIGN WEEK 2019 đang thu hút ánh nhìn của những người được đánh giá là có thẩm mỹ cao nhứt hành tinh. Trong một
Xem chi tiết

Bạn nào cần nhé Công ty cổ phần Gió Media cần tuyển nhân viên SEO toàn thời gian mức lương 6 7tr tháng

Bạn nào cần nhé : Công ty cổ phần Gió Media cần tuyển nhân viên SEO toàn thời gian, mức lương 6-7tr/ tháng Mô tả công việc: - Thực hiện SEO, tối ưu hóa điểm SEO cho video (Title, Description, Thumbna
Xem chi tiết

Việc tìm người Nhờ mọi người share giúp thông tin

[Việc tìm người - Nhờ mọi người share giúp thông tin] Để phục vụ nhu cầu của các bạn độc giả và mục tiêu phát triển các dự án sách sắp tới, Tủ sách Học Toán cùng Jenny cần tuyển vị trí Biên tập viên
Xem chi tiết

LARION tiếp đón các bạn sinh viên Khoa CNTT Trường ĐH CN Sài Gòn

LARION tiếp đón các bạn sinh viên Khoa CNTT Trường ĐH CN Sài Gòn. Tiếp nối chuỗi chương trình đón tiếp các Trường Đại học đến tham quan và tìm hiểu doanh nghiệp, ngày 24/4/2018 vừa qua, LARION có cơ h
Xem chi tiết

Quản trị quảng cáo Tại sao 1 Giúp bạn tiết kiệm thời gian Hiệu quả lại cao hơn 2 Xã hội đã phân công công việc

Quản trị quảng cáo. Tại sao? 1. Giúp bạn tiết kiệm thời gian. Hiệu quả lại cao hơn. 2. Xã hội đã phân công công việc. Làm đúng việc của bạn giúp bạn có lợi nhuận cao hơn. Tập trung và ngày càng phát t
Xem chi tiết

Sắp tới ngày học của lớp Maketting chuyên ngành tóc

Sắp tới ngày học của lớp Maketting chuyên ngành tóc. Các bạn đã đăng kí nhớ chuẩn bị và sắp xếp nhé. Lịch chia sẻ Khoá marketing chuyên ngành tóc ngày 6,7,8 tháng 8. . Nội dung học: KHOÁ HỌC XÂY DỰNG
Xem chi tiết

Có người không bằng cấp vẫn thành công

Có người không bằng cấp vẫn thành công. Nhưng Không có ai không học mà thành công??? Thông báo lại lịch chia sẻ lớp Marketing chuyên ngày tóc,nail.... Ngày 6,7,8 tháng 8. Thời gian: 9h đến 14h30 Địa
Xem chi tiết

Tuyển dụng sinh viên Nông nghiệp thực tập

Tuyển dụng sinh viên Nông nghiệp thực tập! Để góp phần giúp các bạn sinh viên Nông nghiệp hiểu hơn về hoạt động sản xuất an toàn và trang bị kiến thức làm việc thực tế khi ra trường, từ đó giúp thế hệ
Xem chi tiết

LÂU RỒI KHÔNG CHƠI GAME GỦNG GÌ CẢ NHÀ THỬ TÀI NHẬN GIẢI THƯỞNG TỪ SƯƠNG MAI NHÉ

LÂU RỒI KHÔNG CHƠI GAME GỦNG GÌ CẢ NHÀ THỬ TÀI NHẬN GIẢI THƯỞNG TỪ SƯƠNG MAI NHÉ ??Cuộc Thi Khám Phá Trà Sương Mai Cơ hội nhận nhiều phần quà hấp dẫn từ Trà Sương Mai: Chỉ cần trả lời đúng và nhanh n
Xem chi tiết

Là kẻ vô học nhưng lại thích khoa học ứng dụng

Là kẻ vô học nhưng lại thích khoa học ứng dụng . KHông có nhiều , chỉ có những kiến thức PTCS mà Thầy Cam Bui truyền dạy từ thủa thiếu thời , vậy mà cũng đủ kiếm cơm mấy chục năm nay . Tham vọng lớn
Xem chi tiết

MÁY_DUỖI_CAO_CẤP_SOKANY chuyên dụng giúp ce linh hoạt tạo kiểu tóc cụp nhẹ nhàng hay mái tóc xoăn bồng bềnh vài bước đơn giản tại nhà cũng đ

#MÁY_DUỖI_CAO_CẤP_SOKANY chuyên dụng, giúp ce linh hoạt tạo kiểu tóc cụp nhẹ nhàng hay mái tóc xoăn bồng bềnh, vài bước đơn giản tại nhà cũng đã giúp chị em thêm phần nổi bật ▪️ Dòng chuyên dụng sử dụ
Xem chi tiết

Màu Má 3 ô KAXIER blush đánh MÊ Phấn má hồng City Kaxier blusher được sản xuất theo công nghệ Mosaic Blush tức tạo ra hạt phấn có cấu trúc s

‼️‼️Màu Má 3 ô KAXIER blush đánh MÊ?? ??Phấn má hồng City Kaxier blusher được sản xuất theo công nghệ Mosaic Blush, tức tạo ra hạt phấn có cấu trúc siêu nhỏ, tăng độ bám dính lên da, kiến tạo màu má h
Xem chi tiết